สังคมทั่วทิศ
น้ำใจ “นิคมอุตสาหกรรมปิ่นทอง” นำสิ่งของ ช่วยผู้ได้รับผลกระทบจาก การแพร่ระบาดของเชื้อโควิด-19
หนังสือพิมพ์ชลบุรีโพสต์ออนไลน์ (www.chonburipostonline.com) โดยทีมข่าว “โต บางแค” โทร. 089 931 2068
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/08/สนับสนุนหนองปรือ_๒๑๐๘๐๔_3.jpg)
คุณพีระพงศ์ ญาณสูตร ผู้จัดการแผนกสิ่งแวดล้อม นิคมอุตสาหกรรมปิ่นทอง มอบสิ่งของจำเป็น สำหรับการบริโภค อุปโภค ให้กับ คุณแฉล้ม ช่วงชิง ประธานชุมชนหนองปรือ เพื่อนำแจกจ่ายให้กับผู้ที่เดือดร้อน ตลอดจนได้รับ ผลกระทบจาก สถานการณ์การแพร่ระบาดโรคโควิด-19
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/08/สนับสนุนหนองปรือ_๒๑๐๘๐๔_2-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/08/สนับสนุนหนองปรือ_๒๑๐๘๐๔_0-1024x497.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/08/สนับสนุนหนองปรือ_๒๑๐๘๐๔_1-768x1024.jpg)
น้ำใจนิคมปิ่นทอง………. คุณพีระพงศ์ ญาณสูตร ผู้จัดการแผนกสิ่งแวดล้อม นิคมอุตสาหกรรมปิ่นทอง มอบสิ่งของจำเป็น สำหรับการบริโภค อุปโภค ให้กับ คุณแฉล้ม ช่วงชิง ประธานชุมชนหนองปรือ เพื่อนำแจกจ่ายให้กับผู้ที่เดือดร้อน ตลอดจนได้รับ ผลกระทบจาก สถานการณ์การแพร่ระบาดโรคโควิด-19 อาทิ กลุ่มแรงงานที่แรงงานที่ได้คำสั่งจากภาครัฐให้หยุดงาน และประชาชนที่ตกงาน ขาดรายได้ และผู้ป่วยติดเตียงในชุมชน
โต บางแค…….. เรียบเรียง / ฝ่ายประชาสัมพันธ์ นิคมอุตสาหกรรมปิ่นทอง ……… รายงาน
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)