สังคมทั่วทิศ
ห่วงใยกันเสมอ
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/94314733_1657662114375602_8459782213754421248_n.jpg)
นางสุภาพร เทียนไชย นายกเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วย คณะกรรมการบริหารฯ เดินทางมามอบหน้ากากอนามัย และ แอลกอฮอล์ ให้กับ ข้าราชการตำรวจ สภ.ศรีราชา เพื่อใช้สวมใส่และล้างมือ ป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยมี พ.ต.อ.อนุการ ธรรมวิจารณ์ ผกก.สภ.ศรีราชา เป็นผู้รับมอบ และมี นายดงพล รุจิธรรมธัช นายอำเภอศรีราชา นายกิตติศักดิ์ กิจโชคเจริญสกุล ประธาน กต.ตร.สภ.ศรีราชา และ คณะกรรมการฯ ร่วมให้การต้อนรับ
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading