สังคมทั่วทิศ
สว.บุกเกาะสีชัง ชลบุรี พบประชาชน
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090963.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090962-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090966-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090963-1-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090965-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090967-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090968-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/06/S__27090969-1024x768.jpg)
ชลบุรี – ที่ เกาะสีชัง อำเภอเกาะสีชัง จังหวัดชลบุรี นายชาญวิทย์ ผลชีวิน นางวิไลลักษณ์ อรินทมะพงษ์ สมาชิกวุฒิสภา พร้อมด้วย นายจรินทร์ จักกะพาก และ รองศาสตราจารย์ ศักดิ์ไทย สุรกิจบวร สมาชิกวุฒิสภา ในฐานะ กรรมการโครงการสมาชิกวุฒิสภาพบประชาชนในพื้นที่จังหวัดภาคตะวันออก ลงพื้นที่พบปะพูดคุยกับ คณะผู้บริหารและผู้ที่เกี่ยวข้องของเทศบาลตำบลเกาะสีชัง เกี่ยวกับการจัดเตรียม โครงการสมาชิกวุฒิสภาพบประชาชน และโครงการช่วยเหลือ สนับสนุน ส่งเสริมประชาชน ที่ได้รับผลกระทบ จากสถานการณ์โควิด-19 เพื่อเตรียมความพร้อมและดูสถานการณ์จัดโครงการฯ ในเดือนกรกฎาคม 2563 ณ อาคารอเนกประสงค์หลังใหม่ ศูนย์ราชการเทศบาลตำบลเกาะสีชัง พร้อมทั้งเยี่ยมให้กำลังใจประชาชนชาวเกาะสีชัง ที่ได้รับผลกระทบจากการสถานการณ์ COVID-19 โอกาสนี้ คณะสมาชิกวุฒิสภา ได้นำถุงยังชีพ จำนวน 150 ชุด และข้าวสาร จำนวน 100 ชุด มอบให้แก่ประชาชนเกาะสีชัง ณ บริเวณหน้าอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลเกาะสีชัง
โจ ลำน้ำปิง / ชัยชนะ ม่วงเข้ม ………. รายงาน
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)