สังคมทั่วทิศ
ศุลกากรฯ จับมือ ชมรมคนคุ้นเคย มอบชุด PPE ให้ โรงพยาบาลฯ สู้ภัยโควิด-19
หนังสือพิมพ์ชลบุรีโพสต์ออนไลน์ (www.chonburipostonline.com) โดยทีมข่าว “โต บางแค” โทร. 089 931 2068
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/S__35496012-1.jpg)
นายถวัลย์ รอดจิตต์ ผู้อำนวยการสำนักงานศุลกากรท่าเรือแหลมฉบัง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สทบ. และ นายสมยศ ศรีอ่อน รองประธานชมรมคนคุ้นเคย ร่วมกันมอบ ชุด PPE จำนวน 555 ชุด ให้กับ โรงพยาบาลสนามแหลมฉบัง / จิตอาสา สถาบันการแพทย์ฉุกเฉินแห่งชาติ และ มูลนิธิสว่างประทีปธรรมสถานศรีราชา ณ ห้องโถง ชั้น1 อาคารสำนักงานศุลกากรท่าเรือแหลมฉบัง อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/43593-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/43594-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/43590-1-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/43592-1-1024x671.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/S__35496011-1024x658.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/S__29663243-1024x682.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/S__29663245-1024x682.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2021/05/S__29663246-1024x682.jpg)
นายถวัลย์ รอดจิตต์ ผู้อำนวยการสำนักงานศุลกากรท่าเรือแหลมฉบัง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สทบ. และ นายสมยศ ศรีอ่อน รองประธานชมรมคนคุ้นเคย ร่วมกันมอบ ชุด PPE จำนวน 555 ชุด ให้แก่ 1. โรงพยาบาลสนามแหลมฉบัง 2. จิตอาสา สถาบันการแพทย์ฉุกเฉินแห่งชาติ 3.มูลนิธิสว่างประทีปธรรมสถานศรีราชา เพื่อเพิ่มความปลอดภัยให้กับเจ้าหน้าที่ของหน่วยงานรับมอบในการปฏิบัติงานในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดเชื้อโควิด-19 ณ ห้องโถง ชั้น1 อาคารสำนักงานศุลกากรท่าเรือแหลมฉบัง อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)