สังคมทั่วทิศ
ร่วมด้วย ช่วยกัน
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/470694-scaled.jpg)
บริษัท ศรีราชา ทักโบ๊ต จำกัด โดย นายพยนต์ ศรีโน้ต ประธานบริหารฯ มอบเงินให้กับ โรงพยาบาลแหลมฉบัง 50,000 บาท เทศบาลนครแหลมฉบัง 50,000 บาท และ เทศบาลเกาะสีชัง 50,000 บาท เพื่อสมทบทุนในการวางมาตราการ ป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด – 19 ที่กำลังระบาดอย่างหนักอยู่ในขณะนี้
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading