สังคมทั่วทิศ
ยินดีต้อนรับ
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/93833624_1763821860424202_7624494706285608960_n.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.ฤกษ์ชัย ฟูประทีปศิริ รักษาราชการแทนอธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก พร้อมด้วย ดร.ฆณการ ภัณณิพงส์ ผู้ช่วยอธิการบดี และ นางสาวงามจิต อินทวงศ์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานศิลปวัฒนธรรม เข้าพบ นายดงพล รุจิธรรมธัช เพื่อแสดงความยินดี เนื่องในโอกาสมารับตำแหน่งนายอำเภอศรีราชาคนใหม่ เมื่อเร็วๆนี้
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading