สังคมทั่วทิศ
มอบอุปกรณ์การแพทย์
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/DSC_1675-scaled.jpg)
นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี ในฐานะประธานมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ประจำจังหวัดชลบุรี เป็นผู้แทนพระองค์ในการมอบอุปกรณ์ทางการแทพย์จาก มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ในพระบรมราชูปถัมภ์ ณ ห้องพระพิพิธโภไคย ชั้น3 ศาลากลางจังหวัดชลบุรี อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี เมื่อเร็วๆนี้
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading