ข่าวเด่น
“ ปิ่นทอง เราอยู่เคียงข้างสังคม อย่างยั่งยืน ”
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22306864.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/3-2-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149750-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149751-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22306864-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22306869-1024x705.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22405125-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22405129-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22437893-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22437897-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22437900-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/S__22650895-1024x768.jpg)
การนิคมอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย ร่วมกับ บริษัท ปิ่นทอง อินดัสเตรียล ปาร์ค จำกัด (มหาชน) ได้สนับสนุนข้าวกล่อง จำนวน 680 กล่อง แก่ประชาชนที่เข้ารับการตรวจสุขภาพประจำเดือนของผู้ป่วยเรื้อรังเเละโรคเบาหวาน ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบล (รพ.สต) และ สถานีอนามัย 8 แห่ง ใน จังหวัดชลบุรี อาทิเช่น รพ.สต. บ่อวิน , รพ.สต. บ้านหุบบอน , รพ.สต. บ้านตลาดบึง , รพ.สต. บ้านหนองค้อ , รพ.สต. บ้านโค้งดารา , รพ.สต. ไร่หนึ่ง, สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินี และ สถานีอนามัยเฉลิมพระเกียรติฯ บ้านมาบลำบิด ตั้งแต่วันที่ 8 – 25 พฤษภาคม 2563 “ ปิ่นทอง เราอยู่เคียงข้างสังคมอย่างยั่งยืน”
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading