สังคมทั่วทิศ
นักรบชุดขาว
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/93652020_3210163932329406_250291156204650496_o.jpg)
นายสุชาติ โพธิ์วัฒนะเสถียร กรรมการและผู้จัดการโรงกลั่น บมจ.เอสโซ่ฯ และ คุณทิพสุคนธ์ ดวงทิพย์ ผู้จัดการประชาสัมพันธ์และบริหารสำนักงาน โรงกลั่นน้ำมันเอสโซ่ ศรีราชา เป็นตัวแทนบริษัทฯ ร่วมมอบชุด PPE (Personal Protective Equipment) แก่ ดร.แพทย์หญิง สุชาดา อโณทยานนท์ รองผู้อำนวยการ โรงพยาบาลชลบุรี เพื่อเป็นกำลังใจและเสริมอุปกรณ์ที่จะช่วยป้องกันการติดเชื้อสำหรับบุคลากรทางการแพทย์ ในการรักษาดูแลผู้ป่วยโรคโควิด-19
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading