สังคมทั่วทิศ
ด้วยรักจากใจ.. “ธิภาวรรณ กาญจนบันเทิง” (คุณอ้อย)
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/09/339932.jpg)
นายไพบูลย์ เสริมสาตร์ (โต บางแค) นายกสมาคมสื่อมวลชศรีราชา จังหวัดชลบุรี พร้อมด้วย คณะกรรมการบริหารสมาคมฯ และ สมาชิก มอบของที่ระลึกแทนใจ ของพี่น้องสื่อมวลชนศรีราชา ให้กับ คุณธิภาวรรณ กาญจนบันเทิง (คุณอ้อย) ผู้จัดการส่วนบริหารงานคลังภาคตะวันออก ในโอกาสเกษียณอายุงาน
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/09/339930-1024x768.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/09/339931-1024x768.jpg)
ด้วยรักจากใจ..………………..นายไพบูลย์ เสริมสาตร์ (โต บางแค) นายกสมาคมสื่อมวลชศรีราชา จังหวัดชลบุรี พร้อมด้วย คณะกรรมการบริหารสมาคมฯ และ สมาชิก มอบของที่ระลึกแทนใจ ของพี่น้องสื่อมวลชนศรีราชา ให้กับ คุณธิภาวรรณ กาญจนบันเทิง (คุณอ้อย) ผู้จัดการส่วนบริหารงานคลังภาคตะวันออก ในโอกาสเกษียณอายุงาน ซึ่ง คุณธิภาวรรณ กาญจนบันเทิง หรือ คุณอ้อย ได้ให้ความรัก ความห่วงใย และความเป็นกันเองกับพี่น้องสื่อมวชนเป็นนอย่างดีมาโดยตลอด ด้วยรักจากใจ คณะสื่อมวลชน สมาคมสื่อมวลชศรีราชา จังหวัดชลบุรี
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading