สังคมทั่วทิศ
การนิคมอุตสาหกรรมฯ จับมือ ปิ่นทองฯ สนับสนุนข้าวกล่องฯให้บุคคลากรทางการแพทย์..
การนิคมอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย และ บริษัท ปิ่นทอง อินดัสเตรียล ปาร์ค จำกัด (มหาชน) ได้สนับสนุนข้าวกล่อง
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149319-นิคม.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149317-1024x682.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149316-1024x576.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149319-1024x576.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149318-1024x576.jpg)
![](https://chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2020/05/149315-721x1024.jpg)
การนิคมอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย และ บริษัท ปิ่นทอง อินดัสเตรียล ปาร์ค จำกัด (มหาชน) ได้สนับสนุนข้าวกล่อง ตั้งแต่วันที่ 7-8 ,12-13 พ.ค. 63 วันละ 70 กล่อง ให้แก่ ศูนย์วิทยาศาสตร์การแพทย์ที่ 6 จ.ชลบุรี ซึ่งทำหน้าที่ ในการตรวจวิเคราะห์ทางห้องปฏิบัติการ ของผู้ต้องสงสัย ติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 ( COVID-19) ซึ่งทาง การนิคมอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย และ บริษัท ปิ่นทอง อินดัสเตรียล ปาร์ค จำกัด (มหาชน) ขอเป็นกำลังใจให้ บุคคลากรทางการแพทย์และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกๆท่าน ขอขอบคุณที่อยู่เคียงข้างคนไทยในทุกสถานการณ์.. “คนไทย ไม่ทิ้งกัน”
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading