ผ้าพระกฐินพระราชทาน พ.ศ. 2564
ขอเรียนเชิญทุกท่าน ร่วมทำบุญโดยเสด็จพระราชกุศล ผ้าพระกฐินพระราชทาน จากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า ฯ ทรงพระกรุณา โปรดเกล้า ฯ มอบให้นายธีระยุทธ แสงสุริยจันทร ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหุบบอน นำมาถวายแด่พระสงฆ์ที่จำพรรษากาลถ้วนไตรมาส ณ วัดหุบบอนวนาราม อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี ในวันที่ 7
![](https://www.chonburipostonline.com/wp-content/uploads/2024/06/CP-news.png)
Continue Reading